Babban masana'anta na China Kyakkyawan Chocolate Hydraulic Silinda Na Injin Tempering Chocolate
- Sunan Alama:
- neste
- Wurin Asalin:
- Sichuan, China
- Wutar lantarki:
- 330/380V
- Wutar (W):
- 4 kw
- Girma (L*W*H):
- 1200*1000*1900mm
- Nauyi:
- 500kg
- Takaddun shaida:
- CE ISO
- Garanti:
- shekara 1
- Yanayi:
- Sabo
- Aikace-aikace:
- Chocolate
- Ana Ba da Sabis na Bayan-tallace-tallace:
- Akwai injiniyoyi don injinan sabis a ƙasashen waje
Babban masana'anta na China Kyakkyawan Chocolate Hydraulic Silinda Na Injin Tempering Chocolate
Ƙayyadaddun bayanai
Chocolate Tempering Machine:
1, daidaita yanayin zafi
2, narkewa da aikin ajiya
3, tare da scraper, mahaɗa da na'urar motsa jiki
Siffofin injin narkewar Chocolate:
Suna | Samfura | Babban amfani | Volum | Wutar lantarki | Sama da Girma |
Mini narkewa tanki | BWG04 | Narke, ajiya, adana zafi | 4KG | Matsayi guda ɗaya, 220V-240V | 240*295*230mm |
Mini narkewa tanki | BWG08 | Narke, ajiya, adana zafi | 8KG | Matsayi guda ɗaya, 220V-240V | 410*295*230mm |
Mini narkewa tanki | BWG18 | Narke, ajiya, adana zafi | 18KG | Matsayi guda ɗaya, 220V-240V | 605*350*230mm |
Tankin zafi | Saukewa: TWG75 | Tempering & Mixer | 75KG | 3-lokaci, 415V | 900*1400mm |
Tankin zafi | Saukewa: TWG150 | Narke, ajiya, adana zafi | 150KG | 3-lokaci, 415V | 900*1500mm |
Tankin adana zafi | BWG250 | Kiyaye zafi & Mixer | 250KG | 3-lokaci, 415V | 1100*800*1600mm |
Fasalolin na'ura mai zafi na Chocolate:
1, daidaita yanayin zafi
2, narkewa da aikin ajiya
3, tare da scraper, mahaɗa da na'urar motsa jiki
4, bakin karfe
5, tsarin kula da zafin jiki na dijital
6, tare da kayan aikin dumama ruwa interlayer, ana iya amfani dashi don dumama waje da adana zafi
Gabatarwar na'ura mai zafi na Chocolate:
Our cakulan narkewa da tempering mahautsini tank tank daga 75kg zuwa 6000kg, kuma mu ma iya musamman yi bisa ga musamman bukatun.Ana iya amfani dashi don narkewa, ajiya da kuma kula da zafi don cakulan, axunge da kayan shafa irin wannan.
Tankin bakin karfe yana da sanwici tare da sarrafa zafin jiki akai-akai, da na'urar hadawa mai ƙarfi da na'urar gogewa a ciki.
Sauran abubuwan da suka haɗa da na'urar dumama ruwa interlayer, za a iya amfani da su don dumama waje, adana zafi da rufi.
Siga na Chocolate tempering Machine:
Na'ura mai zafi na Chocolate:
Samfura | Max iya aiki | Salon dumama | Ƙarfi | Tushen wutan lantarki | Girman Shell | Cikakken nauyi | Farashin |
LSTW10 | 10kg/bashi | lantarki dumama | 1.2kW | Single lokaci/220V | 560 x 600 x 550mm | 40kg | USD2500/ FOB SHANGHAI |
LSTW30 | 30kg/bashi | lantarki dumama | 3 kW | Single lokaci/220V | 900 x 750 x 950mm | 180kg | USD4000/FOB SHANGHAI |
LSTW60 | 60kg/bashi | lantarki dumama | 4.5kW | Single lokaci/220V | 1100 x 800 x 1150mm | 260kg | USD6500/FOB SHANGHAI |
Zabin:
Idan ana buƙatar mai sanyaya ruwa don samar da ruwa mai sanyaya zuwa LST-60 don aikin zafin jiki (don tsantsar cakulan tempering), farashin mai sanyaya ruwa shine: USD3500.-/ saita.
Kwanan watan bayarwa:
A cikin kwanaki 30 bayan karɓar kuɗin da aka biya
Sharuɗɗan biyan kuɗi:
50% ta T / T azaman biyan kuɗi, za a biya ma'auni ta T / T kafin jigilar kaya.
A cikin tsari da gwajin gwaji:
Tsarin shimfidar kayan aiki, haɗuwa da shigarwa, farawa da horar da ƙungiyar gida za su kasance KYAUTA.Amma idan ana fitar da na'ura zuwa wasu ƙasashe, mai siye ya kamata ya kasance da alhakin tikitin jirgin sama, sufuri na gida, jirgi & masauki, da dalar Amurka 80 / rana / mutum don kuɗin aljihu ga ma'aikatan mu.
Garanti:
Mai siyarwar yana ba da garantin ingancin samfuran don watanni 12 tun daga ranar shigarwa.A cikin lokacin garanti, duk wata matsala/matsala ta faru akan sassa masu wuyan injin, mai siye zai maye gurbin sassan akan farashin mai siyarwa.Idan gazawar ta taso ne ta hanyar ayyukan da ba su da tushe, ko mai siye yana buƙatar taimakon fasaha don matsalolin sarrafawa, mai siye ya kamata ya ɗauki alhakin duk farashi da alawus ɗin su.
Abubuwan amfani:
Ya kamata mai siye ya shirya isassun wutar lantarki, ruwa, wanda ya dace a haɗa shi da injinan mu kafin isowar injin mu.
Tabbatacce:Kwanaki 10.
An kafa shi a cikin 2009, Chengdu LST yana da ƙungiyar R&D masu sana'a da ƙwararrun kayan aiki, ƙwararre a cikin kera kayan aikin cakulan na tsakiya, kamar Injin gyare-gyaren cakulan, injin ɗin cakulan, injunan sarrafa cakulan, injin ɗin cakulan & cakuda hatsi, injin ball, da dai sauransu. .
Kayan aikin cakulan mu sun shahara a masana'antar abinci.Hakazalika, kayayyakin da kayan aikinmu ke samarwa su ma suna kan gaba a masana’antar alewa su ma.Bayan gida kasuwa, mu kayan aikin da aka yadu sayar zuwa Jamus, India, Vietnam, Koriya ta Kudu, Canada, Australia, Rasha, Ecuador, Malaysia, Romania Isra'ila, Peru da kuma sauran kasashe a duniya.
Muna ba da sabis na OEM.A lokaci guda, sabis na bayan-tallace-tallace na kayan aikinmu ana ba da sabis ga abokin ciniki na duniya kuma muna sa ran ziyarar ku.
Ayyukanmu
Pre-sale Services
1. Za mu jagorance ku don zaɓar injunan da suka dace don aikin ku.
2. Lokacin da aka sanya hannu kan kwangila, za mu sanar da ƙarfin wutar lantarki da mita.
3. Ƙuntata tare da cikakken gwaji da daidaitawa bisa ga bukatun abokan ciniki kafin kaya.
Bayan-tallace-tallace Sabis
1. Ana ba da sabis na fasaha.
2. Shigarwa da sabis na horon da aka bayar.Mai gyara kuskure kawai yana horar da nau'ikan samfura guda 2.Ana yin ƙarin caji don ƙarin samfura. Kuɗin shigarwa na ƙwararru da cajin ƙaddamarwa sun haɗa da tikitin zagaye-zagaye, zirga-zirgar cikin gida, kuɗin masauki da kuɗin shiga suna kan asusun mai siye.Kudin sabis na dalar Amurka 60.00/rana kowane mai fasaha ya shafi.
3. Garanti na shekara guda don daidaitaccen aiki.An ba da tallafin fasaha na lokacin rayuwa.
Kudin sabis ya shafi aiki da ba daidai ba ko lalacewa ta wucin gadi.
Maganar Bayarwa
1. Za a tattara kayan daga masana'antar mai siyarwa ta mai siye, ko kuma mai siyarwar zai kawo shi akan sharuɗɗan da aka yarda.
2. Jagoran lokaci yawanci 30-60 kwanakin aiki.